ข้อมูลผู้บริหาร : สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 4

 นายกิตติภัช กนกธาดาสกุล

นายกิตติภัช กนกธาดาสกุล

ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 4

นายไพโรจน์ เดชะบุญ

นายไพโรจน์ เดชะบุญ

รองผู้อำนวยการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 4

นายเดช อนากาศ

นายเดช อนากาศ

รองผู้อำนวยการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 4

นายประสิทธิ์ เมืองไสย

นายประสิทธิ์ เมืองไสย

รองผู้อำนวยการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 4

นางไปรผดา โปติบุตร

นางไปรผดา โปติบุตร

รองผู้อำนวยการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 4

ข้อมูลบุคลากร : สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 4

กลุ่มอำนวยการ Administration Group

นางกรรณิการ์ นันติ

นางกรรณิการ์ นันติ

ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ

นางปวีณ์พิมพ์ พงษ์ธนาคม

นางปวีณ์พิมพ์ พงษ์ธนาคม

นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการพิเศษ

นางภิรมณ์ อ่ำเอี่ยม

นางภิรมณ์ อ่ำเอี่ยม

นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ

นางนาตยา สินธุวาทิน

นางนาตยา สินธุวาทิน

นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ

นางกรุณา พุฒิมา

นางกรุณา พุฒิมา

นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ

นายเจริญ ปัญญา

นายเจริญ ปัญญา

พนักงานธุรการ ส.4

นายวีรชัย ภู่อิ่นอ้อย

นายวีรชัย ภู่อิ่นอ้อย

พนักงานธุรการ ส.4

นายวินัส ศิริแก้ว

นายวินัส ศิริแก้ว

ช่างไฟฟ้า ช.4

นางสาวพีรดา ทิพย์วงค์

นางสาวพีรดา ทิพย์วงค์

ลูกจ้างชั่วคราว

นายสุรินทร์ ศรีคำ

นายสุรินทร์ ศรีคำ

ลูกจ้างชั่วคราว

นางนิภา มูลอินตา

นางนิภา มูลอินตา

ลูกจ้างชั่วคราว

นางสาวกัลยา วงษายะ

นางสาวกัลยา วงษายะ

ลูกจ้างชั่วคราว

กลุ่มนโยบายและแผน Policy and Planning Group

นางวิไลวรรณ สองเมืองแก่น

นางวิไลวรรณ สองเมืองแก่น

ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน

นางสาวนงนภัส แก้ววงศ์ดี

นางสาวนงนภัส แก้ววงศ์ดี

นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ

นางสุนทรี สุวรรณภูมิ

นางสุนทรี สุวรรณภูมิ

นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ

นางสิริพิม อูปเงิน

นางสิริพิม อูปเงิน

นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ

นางนพวรรณ ศรชัยไพศาล

นางนพวรรณ ศรชัยไพศาล

นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ

นางทัศยา สว่างสไสว

นางทัศยา สว่างสไสว

นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติงาน

กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
Information Technology and Communication distance Education Promotion Group

นายดัมพ์ แย้มนิ่มนวล

นายดัมพ์ แย้มนิ่มนวล

ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ

นางประภาพร สุวรรณบงกช

นางประภาพร สุวรรณบงกช

นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ

นางสาวพัชรา ปวงสมุทร

นางสาวพัชรา ปวงสมุทร

ลูกจ้างชั่วคราว

กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ Finacial and Assets Administration Group

นางสาวพูนศิริ วิทามงคล

นางสาวพูนศิริ วิทามงคล

ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์

นายสมชาย เมธาวีกุล

นายสมชาย เมธาวีกุล

นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการพิเศษ

นางวรรณา ติยะชนานนท์

นางวรรณา ติยะชนานนท์

นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการพิเศษ

นางอ้อยทิพย์ รุณผาบ

นางอ้อยทิพย์ รุณผาบ

นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ.

นางพัชรินทร์ สิทธิอุไรนันท์

นางพัชรินทร์ สิทธิอุไรนันท์

นักวิชาการพัสดุชำนาญการ

นายกุศล บางยี่ขัน

นายกุศล บางยี่ขัน

นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ

นางสาวธนัชชา ปัญญาแก้ว

นางสาวธนัชชา ปัญญาแก้ว

นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ

นางนัตกานต์ แสนญาติสมุทร

นางนัตกานต์ แสนญาติสมุทร

นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ

นางสาวสิรินทรา ดวงอาภัย

นางสาวสิรินทรา ดวงอาภัย

ลูกจ้างชั่วคราว

นางสาวเรืองรอง ทาแล

นางสาวเรืองรอง ทาแล

ลูกจ้างชั่วคราว

กลุ่มบริหารงานบุคคล Personnel Administration Group

นางพัชราภรณ์ เทพวรรณ

นางพัชราภรณ์ เทพวรรณ

ผู้อำนวยการกลุ่มบริการงานบุคคล

นางเครือวัลย์ อินทร์ตา

นางเครือวัลย์ อินทร์ตา

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

นายยุทธนา กังแฮ

นายยุทธนา กังแฮ

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

นางอุบลวรรณ สายเกิด

นางอุบลวรรณ สายเกิด

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

นางชลดา เขื่อนศรี

นางชลดา เขื่อนศรี

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

นางวาสนา ธนภัทรานันท์

นางวาสนา ธนภัทรานันท์

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

นางบุหงา ศรีโชค

นางบุหงา ศรีโชค

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

นางจำนง ธรรมโชติ

นางจำนง ธรรมโชติ

เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา
Teacher and Educational Personnel Development GrouP

นางสมศรี ถ่านคำ

นางสมศรี ถ่านคำ

ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลกรทางการศึกษา

นางธัญรดี หลวงโย

นางธัญรดี หลวงโย

นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

กลุ่มนิเทศติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา

Supervision, Monitoring and Evaluation for Educational Pro

นางสุนิทรา พรมมล

นางสุนิทรา พรมมล

ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศและประเมินผล

นางสุชาดา บุญฤทธิ์

นางสุชาดา บุญฤทธิ์

ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ

นายจำนงค์ โปธาเกี๋ยง

นายจำนงค์ โปธาเกี๋ยง

ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ

นางจุไร ภาโนชิต

นางจุไร ภาโนชิต

ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ

นายวรากุล ตุ่นเครือ

นายวรากุล ตุ่นเครือ

ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ

นางฉวีวรรณ ไชยพิเศษ

นางฉวีวรรณ ไชยพิเศษ

ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ

นางธัญพร ภุมรินทร์

นางธัญพร ภุมรินทร์

ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ

นางสาวรสพร พรวนหาญ

นางสาวรสพร พรวนหาญ

ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ

นายดัมพ์ แย้มนิ่มนวล

นายดัมพ์ แย้มนิ่มนวล

ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ

นายสรรค์ ไชยมงคล

นายสรรค์ ไชยมงคล

ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ

กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา Promotion of Educational Provision Group

นางแสงจันทร์ กันยะมูล

นางแสงจันทร์ กันยะมูล

ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา

นางชฏาพร ปราโมทย์

นางชฏาพร ปราโมทย์

นักวิชาการการศึกษาชำนาญการพิเศษ

นางบัวจันทร์ สุริโย

นางบัวจันทร์ สุริโย

นักวิชาการการศึกษาชำนาญการ

นางสมจิต อินจันทร์

นางสมจิต อินจันทร์

นักวิชาการการศึกษาชำนาญการ

นางอุไร กาละปัน

นางอุไร กาละปัน

นักวิชาการการศึกษาชำนาญการ

นางสาวฉัตรนภา ตุ่นคำ

นางสาวฉัตรนภา ตุ่นคำ

นักวิชาการการศึกษาชำนาญการ

นางสินีนาฏ วงค์น้อย

นางสินีนาฏ วงค์น้อย

นักวิชาการการศึกษาชำนาญการ

หน่วยตรวจสอบภายใน Internal Audit Unit

นางคนิตฐา คำแก้ว

นางคนิตฐา คำแก้ว

ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน

นางสาวอรวรรณ พรหมมณี

นางสาวอรวรรณ พรหมมณี

นักวิชาการหน่วยตรวจสอบภายใน

กลุ่มกฎหมายและคดี Legal Affairs Department

นางสาวนงคราญ อินจาย

นางสาวนงคราญ อินจาย

ผู้อำนวยการกลุ่มกฏหมายและคดี

นายอุกฤษฏ์ รัตนวิชัย

นายอุกฤษฏ์ รัตนวิชัย

นิติกรปฏิบัติการ