เรื่องรหัสเข้า MOE covid

• This topic is empty.
กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    ครูหิรัณย์ บุญปั๋น
    ผู้เยี่ยมชม

ขออนุญาต รบกวนเวลสถามเรื่องรหัสเข้า MOE covid ของโรงเรียนบ้านไร่หน่อยครับ
    สามารถ รีเซต รหัสได้ไหมครับ
    /ขอบคุณครับ

#33958 Reply
    ประภาพร
    ผู้เยี่ยมชม

แบบติดตามประเมินผลการจัดการเรียนการสอนและการดำเนินการตามมาตรการด้านสาธารณสุข
    ในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID – 19) ภาคเรียนที่ 1/2565
    (พฤษภาคม – มิถุนายน 2565) ในระบบ MOECOVID สามารถกรอกข้อมูลเข้าได้เลยไม่ต้องใส่รหัส

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: ตอบกลับ #33958 ใน เรื่องรหัสเข้า MOE covid
ข้อมูลของคุณ: