สอบถามงานพัสดุ เรื่อง ว89

Homepage ฟอรั่ม กระดานถามตอบ สอบถามงานพัสดุ เรื่อง ว89

• This topic is empty.
กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    แสงจันทร์ ใจแก้ว
    ผู้เยี่ยมชม

พอจะมีตัวอย่างหรือไฟล์ดำเนินการตาม ว.89 แบบบันทึกข้อความต่างๆให้ทางรร.ไว้ดำเนินการเพื่อความถูกต้องมั้ยคะ
    รบกวนด้วนนะคะ พัสดุมือใหม่ค่ะ

#26548 Reply
    สมชาย
    ผู้เยี่ยมชม

เนื่องจากเป็นรายละเอียดระเบียบแนวปฏิบัติใหม่และซับซ้อนมากอยู่ระหว่างการศึกษาและจัดทำรายละเอียดแนวปกิบัติครับ หากจัดทำเรียบร้อยจะแจ้งให้ทราบเพื่อถือปฏิบัติต่อไป ขอบคุณครับ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: สอบถามงานพัสดุ เรื่อง ว89
ข้อมูลของคุณ: