ค่าพาหนะรับ-ส่งนักเรียน

Homepage ฟอรั่ม กระดานถามตอบ ค่าพาหนะรับ-ส่งนักเรียน

• This topic is empty.
กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    น.ส.กัญญาพัชร จันทร์สม
    ผู้เยี่ยมชม

รายการเบิกค่าพาหนะรับ-ส่งนักเรียน ยอดทำสัญญาจ้าง ยอดเงิน 10,260 บาท ต้องติดอากรแสตมป์เท่าไหรค่ะ ขอบคุณค่ะ

#33164 Reply
    กุศล
    ผู้เยี่ยมชม

อากรแสตมป์จะติดยอดเงินพันละ 1 บาท ยอดเงินที่ถาม 10,260 บาท จะต้องติดอากรแสตมป์ 11 บาทครับ ยอดที่ไม่ถึง 1 พันก็ต้องติด 1 บาท

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: ตอบกลับ #33164 ใน ค่าพาหนะรับ-ส่งนักเรียน
ข้อมูลของคุณ: