ค่าจ้างธุรการโรงเรียนคะ

Homepage ฟอรั่ม กระดานถามตอบ ค่าจ้างธุรการโรงเรียนคะ

• This topic is empty.
กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • ผู้เขียน
    กุศล
    ผู้เยี่ยมชม

เงินยังไม่มาครับ ตรวจสอบให้ตลอดครับถ้าเงินมาจะรีบขออนุมัติและวางเบิกให้โดยเร็วครับ

#25853 Reply
    นพวรรณ
    ผู้เยี่ยมชม

สพฐ.ยังไม่ได้จัดสรรงบประมาณมาค่ะ

#25827 Reply
    ธุรการโรงเรียน
    ผู้เยี่ยมชม

รบกวนสอบถามเรื่องเงินค่าจ้างธุรการโรงเรียน ตอนนี้เงินงบธุรการมาหรือยังคะ แล้วเดือนนี้เงินเดือนจะได้หรือเปล่าคะ ขอบคุณคะ

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
ตอบกลับไปยัง: ตอบกลับ #25853 ใน ค่าจ้างธุรการโรงเรียนคะ
ข้อมูลของคุณ: