การอบรมภาษาอังกฤษ

Homepage ฟอรั่ม กระดานถามตอบ การอบรมภาษาอังกฤษ

• This topic is empty.
กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    ครูวรวัฒน์ สิงหาด
    ผู้เยี่ยมชม

ขออนุญาตสอบถามกำหนดการอบรมเชิงปฏิบัติการครูภาษาอังกฤษ ปีการศึกษา 2565 จะมีวันไหนครับ

#33789 Reply
    พรฤทัย ศรีวิชัย
    ผู้เยี่ยมชม

กำหนดการอบรมวันที่ 28 กรกฎาคม 2565 ผ่านระบบ ON site ค่ะ จำนวนผู้เข้ารับการอบรม 85 คน 85 โรงเรียน ณ ห้องประชุมสันป่าตอง สพป.เชียงใหม่ เขต 4 ค่ะ ขอบคุณค่ะ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: การอบรมภาษาอังกฤษ
ข้อมูลของคุณ: