การสั่งซื้อแบบพิมพ์

Homepage ฟอรั่ม ช่องทางการรับฟังความคิดเห็น การสั่งซื้อแบบพิมพ์

• This topic is empty.
กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    โสรยา
    ผู้เยี่ยมชม

ทางสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเชียงใหม่ เขต 4 ควรที่จะมีปฏิทินแจ้งเป็นประจำทุกปี ขอบคุณค่ะ

#34636 Reply
    พิมพิ์ลภัส
    ผู้เยี่ยมชม

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ ทางเจ้าหน้าที่ที่รับผิดชอบจะดำเนินการแจ้งเกี่ยวกับสำรวจแบบพิมพ์ที่จะต้องใช้เป็นประจำทุกปีค่ะ ขอบคุณค่ะ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: ตอบกลับ #34636 ใน การสั่งซื้อแบบพิมพ์
ข้อมูลของคุณ: